55AU7700 - Smart Tivi Samsung 4K UHD 55 inch UA55AU7700KXXV
Thương hiệu: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || [Mã ELMALL7 giảm 7% đơn 5TR] 55AU7700 - Smart Tivi Samsung 4K UHD 55 inch UA55AU7700KXXV
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 55AU7700 - Smart Tivi Samsung 4K UHD 55 inch UA55AU7700KXXV
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Loại tivi: Smart tivi
Kích thước: 55 inch
Độ phân giải: Ultra HD 4K
Kết nối bluetooth, internet: Có
Cổng HDMI: 3
USB: 1
Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS
Công nghệ quét hình: Auto Mode
Nơi sản xuất: Việt Nam
Dòng sản xuất: 2021
Kích thước có chân đế: 1230.5 x 783.3 x 250.2 mm
Kích thước không chân đế: 1230.5 x 707.2 x 59.9 mm
Khối lượng có chân đế: 14.2 kg
Khối lượng không chân đế: 13.9 kg
Bảo hành tại nhà: 24 tháng
Hình ảnh sản phẩm