Ắc Quy khô OUTDO 12N12L-BS 12V 12AH dùng cho Xe Vespa, Mô Tô Phân Khối Lớn, ắc quy phụ xe Mercedes
Thương hiệu: OUTDO | Xem thêm các sản phẩm Ắc quy của OUTDO
Dung lượng: 12V 12Ah Ắc Quy OUTDO khô hay còn gọi là ắc quy miễn bảo dưỡng. Sản xuất tại Trung Quốc. Chuyên dùng cho các loại xe mô tô của Kawasaki, KTM, Ducati, V Ắc quy phụ x...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ắc Quy khô OUTDO 12N12L-BS 12V 12AH dùng cho Xe Vespa, Mô Tô Phân Khối Lớn, ắc quy phụ xe Mercedes
    Dung lượng: 12V 12Ah
    Ắc Quy OUTDO khô hay còn gọi là ắc quy miễn bảo dưỡng. Sản xuất tại Trung Quốc.
    Chuyên dùng cho các loại xe mô tô của Kawasaki, KTM, Ducati, V
    Ắc quy phụ xe Mercedes E240 2004, ML250 dầu 2013, S400 2015, S500 2014,
    Ắc quy đã có điện, sử dụng đươc ngay không phải sạc
    Kích thước: Dài 150mm, Rộng 87mm, Cao 130mm.
    Trọng lượng: ~ 4kg.
    Bảo hành 6 tháng kể từ ngày mua hàng
    486 Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Q.Bình Tân, HCM
Hình ảnh sản phẩm