Combo 10 con CBB81 103J-2000V Tụ 10NF/2000V Kích Thước P24
Thiết Bị Âm Thanh > Máy nghe nhạc > MP3 & MP4 || Combo 10 con CBB81 103J-2000V Tụ 10NF/2000V Kích Thước P24
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Combo 10 con CBB81 103J-2000V Tụ 10NF/2000V Kích Thước P24
Mã sản phẩm : CBB81 103J-2000V
Loại linh kiện: Tụ cao áp
Điện áp: 2000V
Điện dung : 10nF
Hình thức : Mới
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Email: phanphoidienmay@gmail.com
Website: igbt.com.vn / linhkiendoc.com.vn / linhkienmaycnc.vn
#linhkiendientu#icnguon#transistor#mosfet#igbt#socongsuat#
Hình ảnh sản phẩm