Đèn pha Comet CF01S050 công suất 50W
Thương hiệu: Comet | Xem thêm các sản phẩm Nồi áp suất của Comet
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Nồi áp suất || Đèn pha Comet CF01S050 công suất 50W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn pha Comet CF01S050 công suất 50W
ƯU ĐIỂM CỦA ĐÈN PHA LED COMET CF01S050, công suất 50W:
- Mặt Kính kháng vỡ, Choá mờ sang trọng
- Sử dụng chip LED SANAN 2835, công nghệ SMD mới nhất, có hiệu suất chiếu sáng cao: 100lm/W
- Tiết kiệm 80% điện năng thay thế bộ đèn halogen 300W => Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện.
- Tuổi thọ cao:
- Dải điện áp hoạt động rộng, tương thích điện từ trường EMC/EMI:
Đèn LED có dải điện áp rộng (85 – 265VAC), ánh sáng và công suất không thay đổi khi điện áp lưới thay đổi.
- Hệ số trả màu cao (CRI >= 80), ánh sáng trung thực tự nhiên
Tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
- Thân thiện môi trường:
Không chứa thủy ngân và hóa chất độc hại, không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng
Ứng dụng của ĐÈN PHA LED COMET CF01S050, công suất 50 Watt:
- Chiếu sáng không gian bên ngoài tòa nhà, công trình công cộng, sân vườn, vườn hoa...
- Lắp đặt trên cột đèn, tường nhà, chiếu hắt vách
- Chiếu sáng an ninh.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Công suất 50W
Nguồn điện danh định 220V/50Hz
Chip LED SANAN 2835
Cấp bảo vệ: IP65
Quang thông: 5000 Lm
Hiệu suất sáng: 100 lm/W
Nhiệt độ màu ánh sáng:
+ Ánh sáng Trắng: 6500K
+ Ánh sáng Vàng: 3000K
Hệ số trả màu (CRI): >= 80
Hệ số công suất (Eff): 0,95
Dãi điện áp rộng: 85 - 265 VAC
Hàm lượng thủy ngân: 0 mg
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Tuổi thọ của đèn: 25.000 giờ
Đi sẵn dây cáp nguồn ( dây mát là dây có 2 màu: vàng, xanh)
Khối lượng: 1 kg
Kích thước sản phẩm: L220 x W210 x H80 mm
- Bảo hành: 24 tháng
TRUNG TÂM BẢO HÀNH:
Trung tâm bảo hành Miền Nam (Phụ trách từ Quảng Trị trở vào)
Địa chỉ: 17/6A Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò vấp, Tp.HCM.
Hotline: 18001739 – Phím 2 (Miễn phí).
Trung tâm bảo hành Miền Bắc (Phụ trách Quảng Bình trở ra)
Địa chỉ: Lô 2-8B, KCN Hoàng Mai, Số 435A Tam Trinh, Q.Hoàng Mai, Tp.Hà Nội.
Hình ảnh sản phẩm