ĐI ốt chỉnh lưu MBR20100 10A 200V TO220
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || ĐI ốt chỉnh lưu MBR20100 10A 200V TO220
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ĐI ốt chỉnh lưu MBR20100 10A 200V TO220
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Product Photos TO-220-3
- PCN Obsolescence
- Standard Package
- Category Discrete Semiconductor Products
- Family Diodes, Rectifiers - Arrays
- Series SWITCHMODE™
- Packaging
- Voltage - Forward (Vf) (Max) @ If 850mV @ 10A
- Current - Reverse Leakage @ Vr 100µA @ 100V
- Current - Average Rectified (Io) (per Diode) 10A
- Voltage - DC Reverse (Vr) (Max) 100V
- Reverse Recovery Time (trr) -
- Diode Type Schottky
- Speed Fast Recovery =< 500ns, > 200mA (Io)
- Diode Configuration 1 Pair Common Cathode
- Mounting Type Through Hole
- Package / Case TO-220-3
- Supplier Device Package TO-220AB
- Catalog Page
- Other Names MBR20100CTGOS.
CÔNG DỤNG SẢN PHẨM
- Dùng để chỉnh lưu dòng điện xoay chiều thành dòng điện một chiều.
- Dùng làm các công tắc điện tử.
- Đóng ngắt bằng điều khiển mức điện áp.
- Ứng dụng trong nhiều mạch bán dẫn.
- Ứng dụng rộng rãi trong kỹ thuật điện và điện tử.
LINH KIỆN ĐIỆN TỬ TUHU
♡ Chợ Trời Việt Nam TH ♡
✦ Điện thoại: 0962425005
✦ Website: Mualinhkien.VN
✦ Zalo chủ shop: 0941344233.
✦ Facebook Chủ Shop:https://www.facebook.com/TuHuGroup
SHOP CAM KẾT
♥ Bán giá luôn cạnh tranh và dịch vụ sau mua tốt nhất thị trường.
♥ Hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất.
♥ Sản phẩm giống ảnh.
♥ Không bán hàng giả, kém chất lượng.
CHÍNH SÁCH ĐỔI TRẢ
✔ Sản phẩm lỗi do nhà sản xuất được đổi lại hàng và không phải chịu bất cứ khoản phí nào.
BẢO HÀNH
✔ Mọi sản phẩm trước khi giao đều được TEST trước
✔ Sản phẩm kiểm tra hoạt động được bình thường sẽ dán tem kiểm tra trên thân.
✔ Hỗ trợ đổi trả hàng miễn phí nếu lỗi do nhà sản xuất không mất bất cứ khoản phí nào thêm.
✔ Hỗ trợ kiểm tra miễn phí.
✔ Được đổi trả hàng theo quy định của SHOP
CHI TIẾT VỀ CỬA HÀNG XEM TẠI
http://mualinhkien.vn
#tuhu #linhkiendientu #mualinhkien
Hình ảnh sản phẩm