( ELCO ) LK6622.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
Thương hiệu: Linkwell | Xem thêm các sản phẩm Quạt hút, quạt thông gió của Linkwell
– Nhiệt Độ hoạt động: -10°C To + 55°C – Lưu Lượng Gió: 20/25m3/h, EN 60 529/09.2000 – Độ Ồn: 37/41dB, RAL 7035, IP54 To IP56 – Kích Thước Lỗ Khoét: 124×124+0.8mm – Kích Thước Kh...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ( ELCO ) LK6622.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
    – Nhiệt Độ hoạt động: -10°C To + 55°C
    – Lưu Lượng Gió: 20/25m3/h, EN 60 529/09.2000
    – Độ Ồn: 37/41dB, RAL 7035, IP54 To IP56
    – Kích Thước Lỗ Khoét: 124×124+0.8mm
    – Kích Thước Khối: 148.5×148.5x59mm
    – Dòng điện: 0.08A
    – Công suất:18/15W
    – Điện áp: 230V
    – Tần số: 50/60Hz
    Thương hiệu: Linkwell
    --------------------------------------------
    Nhà phân phối: Công ty Cổ phần Thương mại & Sản xuất ELCO
    Website:
Hình ảnh sản phẩm