HanYoung DPS-50S-24 Hanyoung Bộ nguồn ngõ ra 24VDC ngõ ra 50W
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || HanYoung DPS-50S-24 Hanyoung Bộ nguồn ngõ ra 24VDC ngõ ra 50W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu HanYoung DPS-50S-24 Hanyoung Bộ nguồn ngõ ra 24VDC ngõ ra 50W
Bộ nguồn DPS-50S-24 Hanyoung
Dòng: DPS
Điện áp ra định mức: 24VDC
Điện áp vào: 100-240VAC
Dòng ra định mức: 2.1A
Công suất ra định mức: 50W
Dòng cao: 2.52A
Ripple: 150mV p-p max.
Kích thước (WxHxD): 40x90x103mm
Trọng lượng: 266g
- Để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất, Quý khách vui lòng liên hệ tới Hotline 1900.6536
- Office: Tầng 3, HH01A tòa nhà NEW HORIZON city 87 Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội.
- Store: 946 Đường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
👉 Kỹ thuật Test trước khi gửi
👉 BẢO HÀNH 12 THÁNG
👉 Ship COD toàn quốc
👉 Xác nhận đơn hàng nhanh chóng
👉 Các bạn bấm THEO DÕI để nhận nhiều ƯU ĐÃI từ Shop
#nút_nhấn #công_tắc_ nguồn
#đèn #đèn_báo #bộ_nguồn #bộnguồn
#bộ_mã_hóa_vòng_quay #encoder
#Rơ_le #cảm_biến #Điều_khiển #Bộ_điều_khiển
#cầu_đấu #cầuđấu #còi_báo #nguồn #hộp #nút_nhấn
Hình ảnh sản phẩm