IC nguồn LM2596T-3.3V BUCK 3A TO220-5P
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || IC nguồn LM2596T-3.3V BUCK 3A TO220-5P
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IC nguồn LM2596T-3.3V BUCK 3A TO220-5P
LM2596T-3.3V BUCK 3A TO220-5P Giá Rẻ
Thông Số Kĩ Thuật:
Dải điện áp vào: 4.5~40V.
Điện áp ra: 3.3V.
Dòng điện ra: 0.2A ~3A.
Dải nhiệt độ: -45C to 125C.
Các tính năng khác: khả năng ngắt ngoài với dòng chờ 50uA và ngắt tự động khi quá nhiệt.
Công Dụng:
Ứng dụng vào thiết kế nhiều mạch điện tử.
Làm IC ổn định nguồn.
Ứng dụng làm đầu não mạch điện tử.
Ứng dụng trong nhiều mạch bán dẫn.
Ứng dụng rộng rãi trong kỹ thuật điện và điện tử
Hình ảnh sản phẩm