IGBT H20R1202 IGBT 20A 1200V TO-247
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi box & Đầu thu kĩ thuật số || IGBT H20R1202 IGBT 20A 1200V TO-247
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IGBT H20R1202 IGBT 20A 1200V TO-247
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
H20R1202 IGBT 20A 1200V T0-247 là linh kiện điện tử bán dẫn công suất 3 cực.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Điện áp cực đại VCE = 1200V
Dòng điện cực đại IC: 40A (ở nhiệt độ 25ºV) 20A (ở nhiệt độ 100ºC)
Dải nhiệt độ hoạt động: -40ºC~175ºC
VGE = 20V
Thời gian trễ: 359ns
Công suất: 330W
Kiểu chân cắm: T0-247
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
THÔNG TIN LIÊN HỆ
🔴 Công ty cổ phần điện tử SMD
📬 Địa chỉ: số 84 ngõ 132 đường Cầu Diễn – Minh Khai – Bắc Từ Liêm – HN.
☎️ Điện thoại cửa hàng: 0246 687 4969
☎️ Điện thoại bán hàng online: 0988 125 136
☎️ Điện thoại bán hàng thương mại: 0869 256 946
☎️ Điện thoại kỹ thuật: 02466537247
🔴 Zalo kỹ thuật: 0869256946
📧 Email: smdchip.vn@gmail.com
🌎 Website: http://linhkienviet.vn
🔴 Fanpage: https://www.facebook.com/smdchip.vn/
🔴 Group hỗ trợ: https://www.facebook.com/groups/linhkiendientusmd
Hình ảnh sản phẩm