KỀM BẤM KẸP 9 INCH/230MM TOLSEN 10057 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: Tolsen | Xem thêm các sản phẩm Dũa các loại của Tolsen
Kềm bấm kẹp 9 inch/230mm Tolsen 10057 dễ bấm và kẹp chi tiết, không cong vênh trong quá trình sử dụng. Đầu kìm thiết kế đặc biệt có khả năng mở lớn. Có thể điều chỉnh áp lực giữ, kẹp phù hợp với công ...
Còn ít hoặc hết hàng
226,000 đ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu KỀM BẤM KẸP 9 INCH/230MM TOLSEN 10057 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Kềm bấm kẹp 9 inch/230mm Tolsen 10057 dễ bấm và kẹp chi tiết, không cong vênh trong quá trình sử dụng. Đầu kìm thiết kế đặc biệt có khả năng mở lớn. Có thể điều chỉnh áp lực giữ, kẹp phù hợp với công việc.
Kềm bấm kẹp 9 inch/230mm Tolsen 10057 có thiết kế nhỏ gọn và vừa vặn lòng bàn tay là một điểm cộng lớn của sản phẩm cho phép người sử dụng có thể dễ dàng trang bị và mang theo sản phẩm bên mình nhằm đáp ứng và phục vụ kịp thời nhất cho các nhu cầu trong công việc, đảm bảo được mức hiệu năng làm việc hoàn hảo.
Thông số kĩ thuật
- Thương hiệu: Tolsen
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Model: 10057
- Chất liệu:Thép
- Chiều dài:230 mm
- Độ mở tối đa:50 mm
- Đường kính mỏ kìm:35 mm