Kéo cắt điện FUJIYA FM04-180N
Thương hiệu: FUJIYA | Xem thêm các sản phẩm Kềm các loại của FUJIYA
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Kìm || Kéo cắt điện FUJIYA FM04-180N
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Kéo cắt điện FUJIYA FM04-180N
Dụng cụ, phụ kiện, thiết bị công nghiệp, công trình.
🔰 Hỗ trợ tư vấn, tìm trang thiết bị theo yêu cầu/toa hàng
Email: tuyettrang28892@gmail.com
SĐT: 0396828892
* MÔ TẢ SẢN PHẨM
- Công cụ cần thiết cho các công trình điện, viễn thông với độ sắc của lưỡi kéo.
- Thích hợp cắt một số loại cáp và nhựa.
- Trọng lượng nhẹ dễ dàng di chuyển và sử dụng (108g).
- Thích hợp cho công việc cần sự khéo léo, lột vỏ các loại cáp điện dài, lưỡi kéo thiết kế
thẳng, có nút chặn an toàn và dễ dàng kiểm soát trong tay.
* THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Kích thước: 180mm (7")
- Trọng lượng: 108g
- Khả năng cắt nhựa: φ20mm
- Khả năng cắt dây cáp VA/VVF: φ2.0mm x 3core
- Khả năng cắt dây VCT: φ5.5mm x 3core
- Khả năng cắt tấm sắt: 0.5mm
- Kích thước hộp (H x W x D): 245x70x20mm