Khóa Yale Y120DB/60/135/1/5 rộng 60mm thân đồng mạ crome 5 chìa vi tính - MSOFT
Thương hiệu: Yale | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Yale
Ổ khóa Yale Y120DB/60/135/1/5 là dòng khóa sử dụng ngoài trời, chịu được thời tiết. Thân khóa rộng 60mm phù hợp hầu hết các loại cửa. Càng khóa 9mm làm bằng thép Boron rất cứng. Kh...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khóa Yale Y120DB/60/135/1/5 rộng 60mm thân đồng mạ crome 5 chìa vi tính - MSOFT
    Ổ khóa Yale Y120DB/60/135/1/5 là dòng khóa sử dụng ngoài trời, chịu được thời tiết.
    Thân khóa rộng 60mm phù hợp hầu hết các loại cửa.
    Càng khóa 9mm làm bằng thép Boron rất cứng.
    Khoảng trống bên trong móc khóa lớn 34 x 35mm.
    Bộ gồm 5 chìa vi tính tra được 2 mặt tiện lợi.
    Bảo hành 5 năm.
    Thương hiệu Yale của Mỹ.
    Sản xuất tại Trung Quốc.
Hình ảnh sản phẩm