Kìm điện FUJIYA 3000N-225BG Nhật bản
Thương hiệu: FUJIYA | Xem thêm các sản phẩm Kềm các loại của FUJIYA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Kìm điện FUJIYA 3000N-225BG Nhật bản
Kìm điện FUJIYA 3000N-225BG Nhật bản là loại kìm điện cao cấp đến từ Nhật bản
Thông số kỹ thuật:
Tổng chiều dài: 225mm
Khả năng cắt:
- Dây thép: 3.6mm
- Dây đồng: 2.0mm
- Dây đàn piano: 2.0mm
- Dây VA/VFF: 2.6mm x 3 lõi