Nguồn LED 24V 8.3A XLG-200-24 Meanwell, Hàng nhập khẩu
Thương hiệu: Mean Well | Xem thêm các sản phẩm Linh kiện đèn của Mean Well
Thông số: 199.2W 24V 8.3ANhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành: 12 thángChứng từ: CO/CQ, hóa đơn VATSẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNGMÃ SẢN PHẨ...
Còn ít hoặc hết hàng
872,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 1 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn LED 24V 8.3A XLG-200-24 Meanwell, Hàng nhập khẩu
  • Thông số: 199.2W 24V 8.3A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
  • MÃ SẢN PHẨM XLG-200-24
    THƯƠNG HIỆU
    SERIES XLG-200
    CÔNG NGHỆ AC/DC
    LOẠI OUTPUT CV
    ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 24V
    DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 8.3A
    CÔNG SUẤT ĐẦU RA 199.2W
    ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 100 ~ 305VAC 142 ~ 431VDC
    ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 16.8 – 24V
    NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+90℃)
    KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 199mm x 63mm x 35.5mm
    TRỌNG LƯỢNG 0.85Kg
    HIỆU SUẤT 94%
    VỎ SẢN PHẨM Kim loại
  • Thông tin liên hệ:
    CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
Hình ảnh sản phẩm
Giá NMT
Thông tin chi tiết
Thương hiệuMean Well
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
ModelXLG-200-24
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)199mm x 63mm x 35.5mm