Linh Kiện Triac BTA12-600B TO-220 600V 12A
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || Linh Kiện Triac BTA12-600B TO-220 600V 12A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh Kiện Triac BTA12-600B TO-220 600V 12A
🏡 Linh Kiện Anasa
✔️ Bán hàng chính hãng
✔️ Cam kết sản phẩm y hình
✔️ Tư vấn nhiệt tình, chu đáo
✔️ Giá tốt nhất trên thị trường
✔️ Nhận hàng và thanh toán tại nhà
☎ & Zalo: 0878.228.833
Website: linhkienanasa.com
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Điện áp cực đại: 600A.
- Dòng điện thuận cực đại: 12A.
- Điện áp điều khiển mở van: 1.3V.
- Dòng điều khiển mở van: 50mA.
- Nhiệt độ làm việc: -40oC ~ 125oC.
CÔNG DỤNG SẢN PHẨM
- Thích hợp sử dụng trong các mạch chuyển đổi AC.
***Lưu ý:
🏡 Linh Kiện Anasa
✔️ Bán hàng chính hãng
✔️ Cam kết sản phẩm y hình
✔️ Tư vấn nhiệt tình, chu đáo
☎ & Zalo: 0878.244.333
Website: linhkienanasa.com
#anasa #linhkienanasa #sieuthianasa
#triac #transistor #BTA12
Xuất xứ: Trung Quốc
NSX: 2021
Tổ chức chịu trách nhiệm về hàng hóa: Linh Kiện Anasa
Người đại diện: Đỗ Hữu Quang
Địa chỉ: Số 104 Ngõ 40 Tạ Quang Bửu - Phường Bách Khoa- Hai Bà Trưng- Hà Nội- Việt Nam
Hình ảnh sản phẩm