LM2576T-12V Giá Rẻ
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ chăm sóc nhà cửa > Dây phơi & giá phơi quần áo || LM2576T-12V Giá Rẻ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu LM2576T-12V Giá Rẻ
LM2576T-12V Giá Rẻ
Thông Số Kĩ Thuật:
Mô tả:
Dòng LM2576 của nhà quản lý từ National Semiconductor là mạch tích hợp có chi phí thấp mà cung cấp tất cả các chức năng hoạt động cho một mạch giảm áp (buck) chỉnh. Các IC có khả năng chạy một tải 3A với dòng tuyệt vời và tải quy định. Một loạt tiêu chuẩn của cuộn cảm được tối ưu hóa để sử dụng với các IC có sẵn từ các nhà sản xuất khác nhau. Vì tính hiệu quả cao của các điều chuyển mạch, kích thước yêu cầu của tản nhiệt sẽ được nhỏ và trong một số trường hợp không có tản nhiệt là cần thiết.Những điều sẽ làm việc với một phạm vi điện áp đầu vào rộng: lên đến 40V cho điện áp thấp và lên đến 60V cho điện áp cao (HV)tùy phiên bản.
Thông số:
1, Dải điện áp vào: 4.5~40V.
2, ĐIện áp ra: 12V.
3, Dòng điện ra: 0.2A ~3A.