Giới thiệu Lọc đĩa chữ Y ARKA-1.2.40 (1.2" (inch), ϕ40), Lọc đĩa tưới cây, Lọc nước chữ Y
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & CÔNG NGHỆ THÁP XANH Số 41, Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam Tax code : 0108528074 Khối lượng 1kg Kích thước (Dài x rộng x cao) 25 x 22 x 12 cm Chất liệu LDPE Lưu lượng (/h) 14 m3 Số mắt lưới 120 mesh Độ bền > 10 năm Áp suất làm việc < 10 bar Port Size (1 + 1/4)’' (inch) Đường kính ren 42 mm Hãng sản xuất Nhập khẩu Trung Quốc Bảo hành 12 tháng
Lọc đĩa chữ Y ARKA-1.2.40 (1.2" (inch), ϕ40), Lọc đĩa tưới cây, Lọc nước chữ Y
Tính năng :
Thiết kế :
Hình ảnh sản phẩm
Lọc đĩa chữ Y ARKA-1.2.40 (1.2" (inch), ϕ40), Lọc đĩa tưới cây, Lọc nước chữ YLọc đĩa chữ Y ARKA-1.2.40 (1.2" (inch), ϕ40), Lọc đĩa tưới cây, Lọc nước chữ YLọc đĩa chữ Y ARKA-1.2.40 (1.2" (inch), ϕ40), Lọc đĩa tưới cây, Lọc nước chữ YLọc đĩa chữ Y ARKA-1.2.40 (1.2" (inch), ϕ40), Lọc đĩa tưới cây, Lọc nước chữ YLọc đĩa chữ Y ARKA-1.2.40 (1.2" (inch), ϕ40), Lọc đĩa tưới cây, Lọc nước chữ YLọc đĩa chữ Y ARKA-1.2.40 (1.2" (inch), ϕ40), Lọc đĩa tưới cây, Lọc nước chữ Y Giá IXIC