Giới thiệu Màn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính Hãng
TÍNH NĂNG NỔI BẬT -Màn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits, Tối ưu hóa độ tương phản ngoài trục, 10 bit, Dolby Vision, HLG, 1152 vùng, ΔE <1,99% DCI-P3, 99,5% Adobe RGB, 100% sRGB / Rec. 709, -Hiệu chỉnh phần cứng, Thunder -Màn hình 32 inch 4K HDR dành cho chuyên gia có đèn nền LED nhỏ 1.152 vùng với độ sáng tối đa 1.200 cd / m2 -Công nghệ Tối ưu hóa độ tương phản ngoài trục của ASUS giảm 80% hiệu ứng quầng sáng và nâng cao tỷ lệ tương phản gấp 7 lần cho các phần tối của hình ảnh khi xem màn hình từ một góc -Màu sắc trung thực 10 bit với công nghệ Chấm lượng tử cung cấp 89% Rec. 2020, 99,5% Adobe RGB, 99% DCI-P3 và 100% không gian màu sRGB cho màu sắc trung thực vượt trội -Hỗ trợ nhiều định dạng HDR (Dolby Vision, HDR-10, HLG) mang đến trải nghiệm sống động như thật và tính linh hoạt -Giá trị chênh lệch màu sắc delta-E (∆E) <1 hàng đầu thế giới cho không gian màu sRGB và Adobe RGB và công nghệ -Hiệu chỉnh phần cứng ProArt của ASUS để Tối ưu hóa độ chính xác Màu sắc, tính đồng nhất và ghi lại cấu hình màu -Thunderbolt ™ 3 USB-C hỗ trợ truyền dữ liệu với tốc độ lên đến 40 Gbps và Power Delivery cung cấp năng lượng lên đến 60W cho các thiết bị bên ngoài
GIỚI THIỆU SẢN PHẨM -Làm chủ quy trình làm việc cộng tác HDR ASUS ProArt PA32UCX-PK là màn hình 32 inch 4K HDR được thiết kế cho những người sáng tạo nội dung sành điệu, bao gồm cả nhà quay phim, quay phim và chỉnh màu. Khi nhiều người sáng tạo nội dung làm việc cùng nhau trên cùng một màn hình, điều cần thiết là mọi người phải nhìn thấy cùng một màu sắc và mức độ tương phản. Với công nghệ Tối ưu hóa độ tương phản ngoài trục (OCO) mới giúp giảm hiệu ứng vầng hào quang khi xem màn hình từ góc rộng, các tính năng của ProArt PA32UCX-PK đảm bảo hiển thị chính xác nội dung trên màn hình cho tất cả người xem. ProArt PA32UCX-PK có độ sáng tối đa 1.200 nits và đèn nền LED mini, cho phép 1.152 vùng điều khiển làm mờ cục bộ và hỗ trợ nhiều định dạng HDR, bao gồm Dolby Vision ™, HLG và HDR-10. Với công nghệ chấm lượng tử và màu 10-bit trung thực, hỗ trợ DCI-P3, Rec. 709, Rec. Không gian màu 2020 và Adobe RGB, cùng với nhiều lựa chọn kết nối, ProArt PA32UCX-PK mang đến hình ảnh đặc biệt nâng trải nghiệm xem lên một tầm cao mới.
Link sản phẩm: https://youtu.be/HP0VO0A6D-I
CÒN RẤT NHIỀU NHƯNG SHOPEE GIỚI HẠN KÝ TỰ MỌI NGƯỜI THAM KHẢO THÊM HOẶC IB SHOP ĐỂ BIẾT THÊM
Hình ảnh sản phẩm
Màn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính HãngMàn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính HãngMàn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính HãngMàn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính HãngMàn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính HãngMàn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính HãngMàn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính HãngMàn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính HãngMàn hình ASUS ProArt PA32UCX-PK 4K HDR IPS Mini LED Professional Monitor - 32 ”, 1200 nits - Hàng Chính Hãng Giá DGTA