MÀN HÌNH LCD 22” AOC 22B2HN/74 Chính hãng (VA – VGA, HDMI, 1920x1080, 75Hz, Full viền). VI TÍNH QUỐC DUY
Thương hiệu: AOC | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của AOC
Máy tính & Laptop > Màn Hình || MÀN HÌNH LCD 22” AOC 22B2HN/74 Chính hãng (VA – VGA, HDMI, 1920x1080, 75Hz, Full viền). VI TÍNH QUỐC DUY
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÀN HÌNH LCD 22” AOC 22B2HN/74 Chính hãng (VA – VGA, HDMI, 1920x1080, 75Hz, Full viền). VI TÍNH QUỐC DUY
Kích thước: 21.5 inch
Tấm nền: VA
Độ phân giải : FHD (1920 × 1080) @ 75Hz
Thời gian đáp ứng: 7ms (GtG (BW))
Hỗ trợ : chuẩn gắn giá vesa 100mmx100mm , Low Blue Mode , Flicker Free
Cổng kết nối: VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
Giới thiệu AOC 22″ 22B2HN/74 Full HD VA 75Hz Chính Hãng
Được thiết kế để có trải nghiệm hình ảnh tốt hơn
Xem thêm sẽ thấy rõ hơn
Chức năng và hình thức trong một
Một giải pháp chống rách được tôn trọng trên toàn cầu
Giảm phát ra ánh sáng xanh sóng ngắn để có đôi mắt khỏe mạnh hơn
Bảo vệ đôi mắt của bạn khỏi nhấp nháy màn hình
Thiết lập thích ứng và thuận tiện
Tích hợp phần mềm đa nhiệm tiện lợi
Hình ảnh sản phẩm