Màn hình LG 27GL650F-B (27 inch/FHD/IPS/400cd/m²/144Hz/1ms/HDR10/Free Sync)
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 27GL650F-B (27 inch/FHD/IPS/400cd/m²/144Hz/1ms/HDR10/Free Sync)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 27GL650F-B (27 inch/FHD/IPS/400cd/m²/144Hz/1ms/HDR10/Free Sync)
𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌 - 𝐎𝐟𝐟𝐢𝐜𝐢𝐚𝐥 𝐒𝐭𝐨𝐫𝐞
𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐲 𝐂𝐨̂̉ 𝐩𝐡𝐚̂̀𝐧 đ𝐚̂̀𝐮 𝐭𝐮̛ 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐡𝐞̣̂ 𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌
----------***----------
𝐌𝐚̀𝐧 𝐡𝐢̀𝐧𝐡 𝐋𝐆 𝟐𝟕𝐆𝐋𝟔𝟓𝟎𝐅-𝐁 (𝟐𝟕 𝐢𝐧𝐜𝐡/𝐅𝐇𝐃/𝐈𝐏𝐒/𝟒𝟎𝟎𝐜𝐝/𝐦²/𝟏𝟒𝟒𝐇𝐳/𝟏𝐦𝐬/𝐇𝐃𝐑𝟏𝟎/𝐅𝐫𝐞𝐞 𝐒𝐲𝐧𝐜)
🔷𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝐤𝐲̃ 𝐭𝐡𝐮𝐚̣̂𝐭:
Thương hiệu LG
Tên sản phẩm 27GL650F
Màu vỏ Đen
Phân khúc Game
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình 27 inch
Phủ bề mặt chống lóa / phủ cứng 3H
Đèn nền W-LED
Độ phân giải 1920 x 1080
Tần số quét 144 hz
Góc nhìn 178° (H) / 178° (V)
Màu màn hình 16.7 triệu
Độ sáng 400 cd/m2
Độ tương phản 1000:1
Tỉ lệ màn hình 16:9
Thời gian phản ứng 1 ms (GTG)
Tấm nền IPS (sRGB 99%, Adobe RGB 72%, DCI-P3 78%)
Loại màn hình FHD
Công nghệ khác HDR10. Freesync, G-sync Compatible
KẾT NỐI
D-Sub 0
HDMI 2 x HDMI 2.0
DisplayPort 1 x DP 1.4
USB 0
NGUỒN
Dòng điện 100 - 240 VAC, 50/60Hz
Công suất 0.5 W (chế độ tắt)
65 W (tối đa)
TIỆN ÍCH
Điều chỉnh chân đế Chiều cao lớn nhất 110mm
Ngả (-5° đến 15°)
Xoay ngang (-0°đến 0°)
Xoay dọc (0° đến 90°)
Tương thích VESA 100 x 100mm
Loa tích hợp 0
KÍCH THƯỚC, TRỌNG LƯỢNG
Kích thước (Cao x rộng x dầy) 615.1 x 465.2 x 274.4 mm (bao gồm chân)
615.1 x 366.6 x 45.2 mm (không gồm chân)
Trọng lượng 6.4 kg
🔷𝗨̛𝘂 đ𝗶𝗲̂̉𝗺 𝗻𝗼̂̉𝗶 𝗯𝗮̣̂𝘁
- AMD RADEON FreeSync™
- HDR10
- IPS với 99% sRGB
- 144Hz Refresh Rate & 1ms MBR
Chuyển động chơi game mượt màVới tốc độ làm mới 144Hz và 1ms Motion Blur Reduction*, các đối tượng được hiển thị rõ ràng mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà hơn và chân thực hơn mang lại lợi thế cạnh tranh cho người chơi.
- Đồng bộ hành động kép
- Cân bằng tối
- Crosshair
- Thiết kế thuận tiện
🔷𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐬𝐚́𝐜𝐡 𝐛𝐚̉𝐨 𝐡𝐚̀𝐧𝐡:
✔️ Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển thương hiệu.
✔️Cam kết sản phẩm chính hãng 100%.
✔️ Bảo hành theo chính sách của nhà sản xuất, trả bảo hành tận nơi sử dụng
✔️ Ưu đãi riêng cho học sinh, sinh viên.
--------------------************--------------------
Hình ảnh sản phẩm