Giới thiệu Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)
🔷𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝐤𝐲̃ 𝐭𝐡𝐮𝐚̣̂𝐭:
THÔNG TIN CHUNG MONITOR Nhà sản xuất LG Tên sản phẩm 27MP60G-B Mã sản phẩm (Code/Tag) Loại sản phẩm màn hình đa dụng THÔNG SỐ CHI TIẾT Kích thước hiển thị 27 inch Tỉ lệ màn hình 16:09 Độ phân giải FHD Tấm nền IPS Tần số quét 75Hz Thời gian phản hồi 5ms Độ tương phản 1000:1 Độ sáng 200 Góc nhìn 178* Màu sắc màn hình RGB Bề mặt màn hình nhám Màu sắc vỏ đen Kích thước 611.1 x 455.1 x 211.7 mm Trọng lượng 4.4 kg Tính năng đồng bộ Tương thích VESA Loa tích hợp CỔNG KẾT NỐI D-Sub 1 VGA DVI-D HDMI 1 Display Port 1 USB Audio Khác PHỤ KIỆN Dây kèm theo trong hộp dây nguồn + dây hdmi Phụ kiện kèm theo sách hdsd Khác
🔷𝗨̛𝘂 đ𝗶𝗲̂̉𝗺 𝗻𝗼̂̉𝗶 𝗯𝗮̣̂𝘁
🔷𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐬𝐚́𝐜𝐡 𝐛𝐚̉𝐨 𝐡𝐚̀𝐧𝐡:
Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync)Màn hình LG 27MP60G-B (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DP+Dsub+Audio/Freesync) Giá ZCHF