Giới thiệu Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)
Màn hình siêu rộng 34 inch (3440x1440) cong Tấm nền Nano IPS 1ms (GtG) Tương thích AMD freesync Premium vs NVIDIA G-SYNC compatible Tần số quét 144hz VESA DisplayHDR ™ 400 Kích thước hiển thị 34 inch Tỉ lệ màn hình 21:09 Độ phân giải 3440 x 1440 Tấm nền IPS Tần số quét 144Hz Thời gian phản hồi 1ms Độ tương phản 1000:1 Độ sáng 400 nits Góc nhìn 178* Màu sắc màn hình 1.07 tỉ Bề mặt màn hình Nhám Màu sắc vỏ Đen/đỏ Kích thước 81.9 x 31.2 x 46.4 cm (cả chân) Trọng lượng 7.6 kg Tính năng đồng bộ VESA interface support Điều chỉnh chân đế Lên/xuống 110mm, ngửa 5* đến 20* Tương thích VESA VESA DisplayHDR™ 400 Dòng điện sử dụng AC 120/230 V (50/60 Hz) - 80 Watt HDMI x2 Display Port x1 USB x2 Audio x1 Phụ kiện : 01 Cáp HDMI
Hình ảnh sản phẩm
Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong)Màn hình LG 34GN850-B (34 inch/2K/NanoIPS/144Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+USB/Cong) Giá DUEL