Giới thiệu Màn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính Hãng
TÍNH NĂNG NỔI BẬT Loại màn hình: Cong Tỉ lệ: 21:9 Kích thước: 38 inch Tấm nền: Nano IPS Độ phân giải: WQHD(3840 x 1600) Tốc độ làm mới: 144Hz , 160Hz (OC) Hiển thị màu : 1.07 tỷ màu Thời gian đáp ứng: 1ms Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort, USB, Headphone Out Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp DisplayPort, Cáp HDMI
Ép xung 160Hz Trải nghiệm chơi game mượt mà Tốc độ siêu nhanh 160Hz (Ép xung) cho phép người chơi game nhìn khung hình tiếp theo nhanh hơn và hình ảnh hiển thị mượt mà hơn. Những người chơi game thi đấu có thể phản ứng với đối thủ nhanh hơn và nhắm mục tiêu dễ dàng.
Màn hình cong UltraWide™ QHD+ Chiến trường chân thực hơn Tỷ lệ khung hình 21:9 kết hợp với màn hình cong là thiết kế tối ưu để chơi game: người chơi game có thể xem nhiều thông tin hơn trên màn hình trò chơi FPS cho những trò chơi sinh tồn tràn ngập trong cảnh chơi game rộng và nổi bật về lợi thế chiến lược trên màn hình lớn tới 37,5"
SHOPEE GIỚI HẠN KÝ TỰ MN THAM KHẢO THÊM NHÉ
Hình ảnh sản phẩm
Màn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính HãngMàn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính HãngMàn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính HãngMàn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính HãngMàn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính HãngMàn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính HãngMàn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính HãngMàn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính HãngMàn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950 - Hàng Chính Hãng Giá FYD