[Mã BMBAU200 giảm 7% đơn 699K] Màn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || [Mã BMBAU200 giảm 7% đơn 699K] Màn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã BMBAU200 giảm 7% đơn 699K] Màn hình LG 38GN950-B 38" Nano IPS 2K 160Hz Oc G-Sync HDR 400 - LG 38GN950
Hãy là người xoay chuyển tình thế
LG UltraGear™, thiết bị mạnh nhất giúp bạn chiến thắng, để bạn có thể đảm bảo thắng lợi vinh quang.
Màn hình chơi game trong mơ của bạn
Giành chiến thắng với tốc độ đáng kinh ngạc
Trải nghiệm chơi game mượt mà
Tốc độ siêu nhanh 160Hz (Ép xung) cho phép người chơi game nhìn khung hình tiếp theo nhanh hơn và hình ảnh hiển thị mượt mà hơn. Những người chơi game thi đấu có thể phản ứng với đối thủ nhanh hơn và nhắm mục tiêu dễ dàng.
Chiến trường chân thực hơn
Tỷ lệ khung hình 21:9 kết hợp với màn hình cong là thiết kế tối ưu để chơi game: người chơi game có thể xem nhiều thông tin hơn trên màn hình trò chơi FPS cho những trò chơi sinh tồn tràn ngập trong cảnh chơi game rộng và nổi bật về lợi thế chiến lược trên màn hình lớn tới 37,5".
Không gian chơi game chân thực
#màn hình 38inch, #màn hình ultrawide, #LG 38GN950-B, #38GN950, #38GN950-B
Hình ảnh sản phẩm