Máy Bơm Phun Sương DC12V60W 6-7L TH-2203
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Bơm Phun Sương DC12V60W 6-7L TH-2203
👉TÍNH NĂNG
👉THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Điện Áp: DC12V (9-14.4V).
- Công suất : 60W.
- Máy bơm có van áp suất.
- Lưu lượng : 6L/Min.
- Áp Lực: 8.0Bar.
- Dòng tiêu thụ: 4.6A.
- Kích thước : 16.5 * 9.5 * 6 cm = Dài * Rộng * Cao.
- Trọng lượng : 0.7Kg.
* Điều chỉnh van áp suất.
+ Vặn ốc thuận chiều kim đồng hồ tăng áp lực.
+ Vặn ngược chiều kim đồng hồ giảm áp lực.
* Quý khách có thể thàm khảo thêm :
- Ống Tio 10mm Dẫn nước cho máy bơm.