Máy Chà Tường AVANCE-MT225V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Chà Tường AVANCE-MT225V
Các bạn ko nên so sánh máy với hàng nhập lậu , kém chất lượng và hàng xưởng nhé.
* Thông tin sản phẩm :
- Công suất : 750W
- Điện áp : 220V/50Hz
- Tốc độ vòng quay : 900-1800v/p
- Đường kính đĩa mài : 225mm