Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Giấy nhám, máy chà nhám và phụ kiện || Máy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mở
Giới thiệu Máy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mở
Thông số kỹ thuật - Mã sản phẩm: TWS10501 - Nhà sản xuất: Total - Điện áp: 220 V-240V ~ 50 / 60Hz - Công suất: 1050W - Tốc độ không tải: 600-2300rpm - Đường kính đĩa mài: 215mm - Đường kính giấy nhám: 225mm - Đường kính ống: 32mm - Đường kính ống bụi: 38mm - Có đèn LED - Kèm theo 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm 4m và 1 thanh mở rộng - Bảo hành: 6 tháng
Đặc điểm nổi bật Máy chà tường 215mm Total TWS10501 được dùng để đánh bóng bề mặt tường trước khi sơn. Đặc biệt, máy có đèn led chiếu sáng rất tiện lợi khi làm việc tại những nơi có điều kiện thiếu sáng hoặc làm ban đêm. Máy có công suất chạm ngưỡng 1050W mạnh mẽ, tốc độ tùy chỉnh của máy từ 600 – 2.300 vòng/phút tương đương với sức lực của 3-4 nhân công, không chỉ giúp tiếp kiệm thời gian đáng kể mà còn đạt được hiệu quả cao hơn gấp nhiều lần khi làm thủ công. Thông số kỹ thuật đáng chú ý của Total TWS10501 gồm: đường kính đĩa chà là 215mm, đường kính giấy nhám là 225mm, đi kèm là cây trục và ống bụi vừa dễ dàng tháo lắp, vừa bảo vệ sức khỏe của người dùng vì hạn chế được tối đa bụi tường khi chà, giúp cho bạn thực hiện công việc đạt hiệu quả cao nhất và nhất là mang lại một môi trường làm việc sạch sẽ hơn.
Hình ảnh sản phẩm
Máy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mởMáy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mởMáy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mởMáy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mởMáy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mởMáy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mởMáy chà tường TOTAL TWS10501 1050W Máy chà đường kính đĩa mài 215mm, kèm 6 giấy nhám, 2 ống nối, 1 ống mềm, 1 thanh mở Giá DPR