Máy cưa gỗ Kynko MIY-KD76-185 #6761
Thương hiệu: KYNKO | Xem thêm các sản phẩm Máy cưa của KYNKO
Còn ít hoặc hết hàng
1,550,000 đ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy cưa gỗ Kynko MIY-KD76-185 #6761
KD76-185 hoạt động với công suất lớn 1250W cùng tốc độ không tải 5500 vòng/phút giúp cho việc cưa cắt gỗ, sắt nhanh chóng, sản phẩm hoạt động mạnh mẽ, hỗ trợ bạn làm việc hiệu quả, không mất nhiều sức và nhẹ nhàng hơn rất nhiều.
Đặc điểm nổi bật
1. Tăng công suất động cơ giúp nâng cao hiệu suất công việc lên 30%
2. Công tắc chống khóa ngược giúp an toàn hơn
3. Tấm đế làm dày hơn không bị biến dạng, độ chính xác cao
Chế độ bảo hành
Thông số kỹ thuật
Model:
M1Y-KD76-185
Điện áp:
220V-50Hz
Công suất:
1250W
Tốc độ không tải:
5500 v/p
Đường kính lưỡi cắt:
185mm