MÁY CƯA LỌNG 400W INGCO JS400285 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: iNGCO | Xem thêm các sản phẩm Máy cưa của iNGCO
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu  MÁY CƯA LỌNG 400W INGCO JS400285 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: JS400285
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế: 220-240V~50-60Hz
- Công suất: 400 W
- Tốc độ không tải: 800-3000 v/p
- Khả năng cắt: 55 mm (gỗ) - 6 mm (sắt thép)
- Kèm theo 1 lưỡi cưa lọng, đóng gói trong hộp màu
- Trọng lượng: 2kg
Hình ảnh sản phẩm