Máy hàn que Oshima IGBT-SM-250 (2 bo)
Thương hiệu: Oshima | Xem thêm các sản phẩm Máy hàn của Oshima
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hàn que Oshima IGBT-SM-250 (2 bo)
Huy Linh phân phối và bảo hành chính hãng tại Oshima Việt Nam
- Máy hàn Oshima SM-250 có phạm vi dòng hàn lớn 250A nên làm việc được với nhiều que hàn hơn. Oshima IGBT SM-250 được áp dụng công nghệ inverter sẽ cung cấp dòng hàn ổn định và tiết kiệm điện năng.
- Hiệu suất hàn là 60%, thiết kế lớp cách nhiệt F đảm bảo tính an toàn cho người dùng. Máy hàn sắt điện tử sử dụng nguồn điện áp 1 pha 220V, điện áp đầu vào từ 1V - 110V, điện áp không tải là 56V, điện áp đầu ra từ 30V - 140V.
Thông số kỹ thuật Máy hàn que Oshima IGBT-SM-250
- Model: IGBT SM-250
- Hiệu suất làm việc: 60%
- Điện áp ra không tải: 56V
- Công suất: 5.3 KVA
- Điện thế ra: 30V -140V
- Cấp cách điện: F
- Số bo: 2
- Điện áp đầu vào: 1V - 110V
- Lõi: 100% dây đồng
- Đường kính que hàn: 1.6 - 4mm
- Kích thước: 23cm x 10cm x 15cm
- Nguồn điện áp: 230V