MÁY IN NHIỆT AP250USE IN TỪ ĐIỆN THOẠI + MÁY TÍNH
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY IN NHIỆT AP250USE IN TỪ ĐIỆN THOẠI + MÁY TÍNH
*HOTLINE: 0357272341 ( có zalo)
* Dưới đây là 1 số thông tin bạn cần tham khảo trước khi mua hàng:
Hãng sản xuất: Antech chính hãng
Bảo hành: 12 tháng máy, 4 tháng cho đầu in và adapter
Máy in hóa đơn Antech AP 250US
Model : AP 250US ( Có 02 giao tiếp USB 2.0 và Seial )
Màu sắc: Đen
Khổ giấy : 80mm cảm nhiệt
Tốc độ in : 250 mm/s
Độ bền đầu in : 100km
Độ phân giải : 203dpi
Chế độ cắt giấy :tự động cắt giấy
Điện áp : 24V, 2,5A