MÁY KHOAN ĐIỆN 500W AJZ05-10A DCA - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: DCA | Xem thêm các sản phẩm Máy, mũi soi, phay gỗ của DCA
Giới thiệu tổng quan Máy khoan điện 500W DCA AJZ05-10A là sản phẩm của hãng DCA, công xuất 500W, điện áp 220V-50Hz, tốc độ không tải 2600 vòng/phút, đầu kẹp tối đa 10mm, khả năng khoan ...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 6 Tháng năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY KHOAN ĐIỆN 500W AJZ05-10A DCA - HÀNG CHÍNH HÃNG
Giới thiệu tổng quan
Máy khoan điện 500W DCA AJZ05-10A là sản phẩm của hãng DCA, công xuất 500W, điện áp 220V-50Hz, tốc độ không tải 2600 vòng/phút, đầu kẹp tối đa 10mm, khả năng khoan sắt 10mm, khả năng khoan gỗ 25mm. Với trọng lượng chỉ 1.7kg, máy khoan này thích hợp cho những công việc mang tính linh hoạt và di chuyển nhiều.
Những điểm nổi bật của sản phẩm
  • Công tắc bóp mềm an toàn, vận tốc của máy phụ thuộc vào lực bóp của công tắc.
  • Đầu kẹp auto lock giúp người dùng tiết kiệm thời gian linh hoạt trong quá trình thay mũi.
  • Máy nhẹ và nhỏ gọn, dễ dàng thao tác làm việc trong một thời gian dài.
  • Máy bền, chi phí thấp, dễ dàng đầu tư.
  • Thích hợp sử dụng vào các ngành như thi công quảng cáo, thợ thạch cao v..v..
Ai nên mua sản phẩm này
  • Những người làm công việc xây dựng, thi công quảng cáo, thợ thạch cao v..v..
  • Những người có nhu cầu sử dụng máy khoan điện nhỏ gọn, di chuyển dễ dàng.
Lưu ý an toàn khi dùng
  • Thường xuyên lau chùi, bảo dưỡng máy móc.
  • Sử dụng mũi khoan chất lượng cao để giúp máy có tuổi thọ cao.
  • Không tì đè ép máy quá sức.
  • Sử dụng nguồn điện ổn định.
Bảo trì bảo dưỡng
  • Không tì đè ép máy quá sức.
  • Sử dụng nguồn điện ổn định.
Kết luận
Máy khoan điện 500W DCA AJZ05-10A là sản phẩm tốt nhất cho những công việc đòi hỏi sự linh hoạt và độ bền bỉ. Với đa dạng tính năng và tiện ích, sản phẩm này thích hợp cho nhiều đối tượng khách hàng.
Hình ảnh sản phẩm