[Mã ELHADEV giảm 4% đơn 300K] Máy Nhồi Bột Bear HMJ-A50B1 (5L) Cao Cấp Chính Hãng [BH 12 Tháng]
Thương hiệu: Bear | Xem thêm các sản phẩm Máy làm bánh của Bear
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
⛵ HỆ THỐNG PHÂN PHỐI BÁN BUÔN – LẺ TOÀN QUỐC ⛵
☎☎☎: HOTLINE: 0869.279.531 - 0362.096.416 - 0936.311.943 - 0838.703.107
🏠 Chi nhánh 1: Số 34 - Thị Trấn Phùng - Đan Phượng - HN
🏠 Chi nhánh 2: Số 1 Âu Cơ - Tân Thành - Tân Phú - HCM
🏠 Chi nhánh 3: Số 46 - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - HN
⛵ Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
- Tô trộn dung tích lớn trộn được tối đa 1kg bột khô
- Thiết kế kiểu dáng mới, nhỏ gọn, đẹp mắt, dễ dàng vệ sinh sau khi sử dụng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
+ Thương hiệu: BEAR
+ Công suất: 120W
+ Kích thước: 315x295x258mm
+ Điện áp: 220V ~ 50 Hz
+ Trọng lượng: 3,3kg
* Hướng dẫn sử dụng máy trộn và nhồi bột Bear
Các bước sử dụng máy:
Bước 1: Cho bột và nước vào trong tô trộn của máy
Khi muốn ấn máy tạm dừng thì bạn lại ấn vào nút ON
Thao tác tương tự khi bạn muốn ủ bột bánh trong máy
Khi muốn dừng máy lại bạn ấn nút Canel (giữ hơi lâu chút nhé) cho đến khi máy hiện nút OFF
Tuỳ côn thức bánh bạn chọn thời gian nhào và ủ bột thích hợp.
⛵ Tổng Công Ty Thiết Bị Gia Dụng cam kết về sản phẩm:
+ Sản phẩm 100% giống mô tả và test sản phẩm trước khi giao.
+ Đảm bảo chất lượng, dịch vụ tốt nhất, giao hàng
Hình ảnh sản phẩm