Máy rửa xe Dekton DK-CWR2600F,công suất 2600W,Tặng kèm 1 xô đựng nước
Thương hiệu: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy rửa xe của Dekton
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy rửa áp lực nước || Máy rửa xe Dekton DK-CWR2600F,công suất 2600W,Tặng kèm 1 xô đựng nước
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy rửa xe Dekton DK-CWR2600F,công suất 2600W,Tặng kèm 1 xô đựng nước
Máy sử dụng để xịt rửa xe cộ, sân vườn...
Model:DK-CWR2600F
Công suất: 2600W
Điện áp: 220V~50Hz
Áp lực tối đa: 150 bar
Lưu lượng nước: 9 lít/phút
Motor từ (không chổi than) bằng dây đồng
Trọng lượng máy :9.6kg
Kích thước máy:35 X 15 X 25 CM
Tặng kèm 1 xô đựng nước
TIẾT KIỆM HƠN KHI MUA HÀNG
Bấm MUA NGAY và bấm MUA HÀNG
Rồi chọn:
1.Bấm "Voucher của shop " và bấm lưu để tiết kiệm hơn(nếu có)
2.Bấm "Shopee Voucher " để chọn hoặc nhập mã để miễn phí một phần phí vận chuyển rồi bấm "đồng ý"
3.Bấm chọn "phương thức thanh toán"
Cuối cùng là kiểm tra lại thông tin,Tổng thanh toán rồi bấm đặt hàng
#mayruaxe #mayruaxemini #mayruaxegiadinh #mayruaxecaoap #mayxitruaxe #mayruaxeoto #mayruaxedekton
#mayxitruaxemini #mayruaxemay #mayrua #mayxitruaxecaoap #mayruaxecamtay #mayruaxetangap
#mayruaxebanchaynhat #mayphunnuocruaxe #mayruaxetotnhat #mayruaxeminitphcm #mayruaxeotomini
Hình ảnh sản phẩm