Module nguồn mini MP2307DN-TH125
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Module nguồn mini MP2307DN-TH125
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Module nguồn mini MP2307DN-TH125
MODULE HẠ ÁP DSN-MINI-360 LM2596 Module Hạ Áp Mini-360 LM2596 Mạch chuyển đổi điện áp DC-DC đầu ra 3A với kích thước nhỏ gọn, thay thế cho LM2596S và đảm bảo được hiệu suất tốt, dùng để thiết kế các mạch nguồn cho các thiết bị nhỏ như mô hình, thiết bị di động, camera,…
Thông Số Kĩ Thuật:
– Điện áp đầu vào: 4.5 ~ 23V;
– Điện áp đầu ra: 0.8 ~ 17V (có thể điều chỉnh bằng biến trở);
– Dòng ra: 3A (max), Dòng liên tục 1.8A
– Tần số chuyển đổi: 340KHz
– Độ gợn đầu ra: < 30mV;
– Hiệu suất chuyển đổi: 96% (tối đa); – Kích thước: 17mm x 11mm x 3.8mm – Trọng lượng: 2g.