Bộ Nguồn FSP Group - FSP025-1AD207A - 25 Watt - 48V - 0.52A Loại Tốt bảo hành 12 tháng
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Bộ Nguồn FSP Group - FSP025-1AD207A - 25 Watt - 48V - 0.52A Loại Tốt bảo hành 12 tháng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ Nguồn FSP Group - FSP025-1AD207A - 25 Watt - 48V - 0.52A Loại Tốt bảo hành 12 tháng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Bộ nguồn FSP Group - FSP025-1AD207A - 25 Watt - 48V - 0.52A
Hãng sản xuất : FPS GROUP
model : FSP025-1AD207A
Đầu vào: AC100-240V, 50-60Hz
đầu vào điện áp rộng, phù hợp với tiêu chuẩn toàn cầu.
Điện áp đầu ra: 48V ± 1%
Công suất đầu ra: 0,52A (25W)
Phụ kiện : dây nguồn
Hiệu quả chi phí, ổn định và đáng tin cậy
Phân cực điện: Ngoài (-), Trung tâm (+)
Kích thước phích cắm DC: 5.5mm*2.5mm tương thích cùng với 5.5mm*2.1mm
Bảo hành : 12 tháng
ADAPTER 48V FPS GROUP. Sử dụng cấp nguồn cho bộ phát wifi, router, switch, thiết bị mạng POE, điện tử khác…
Hình ảnh sản phẩm