Ổ khóa bấm Yale Y120B/50/127 size 50mm, loại khóa treo cao cấp
Nhà cửa & Đời sống > Bảo hộ gia đình > Khóa, ổ khóa || Ổ khóa bấm Yale Y120B/50/127 size 50mm, loại khóa treo cao cấp
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ khóa bấm Yale Y120B/50/127 size 50mm, loại khóa treo cao cấp
Khóa bấm Yale Y120B/50/127/1- Dòng khóa cao cấp, nổi tiếng thế giới của hãng Yale (Mỹ)
- Đạt tiêu chuẩn châu Âu EN12320:2012
- Kích thước thân khóa: rộng 50 x cao 47 x dầy 17 mm. Khoảng trống bên trong càng khóa: rộng 25mm, cao 28 mm. Đường kính càng khóa: 7 mm
- Chìa khóa: 5 chìa
- Cấp độ an ninh: 6
- Chất liệu thân khóa: đồng mạ crôm mờ
- Loại khóa: dùng được ngoài trời, chịu được thời tiết khắc nghiệt
- Cơ chế vòng móc kép (khóa 2 bên); Cơ chế tự khóa (bấm vào, không cần chìa)
Bảo hành chính hãng: 10 năm. Phiếu bảo hành được gửi kèm theo sản phẩm khi mua hàng
Hình ảnh sản phẩm