Ổ khóa thép Yale Y210/51/127/1 thân rộng 51mm 3 chìa răng cưa
Thương hiệu: Yale | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Yale
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ khóa thép Yale Y210/51/127/1 thân rộng 51mm 3 chìa răng cưa
Ổ KHÓA THÉP YALE Y210/51/127/1
Mã sản phẩm: Yale Y210/51/127/1
Thông tin sản phẩm:
Thân khóa bằng thép rắn mạ Satin Chrome.
Càng khóa bằng thép Boron tăng cường khả năng chống cắt.
Cấp độ an toàn: 5/10 - thuộc cấp độ an toàn cao (1-3 bình thường, 4-6 cao, 7-10 tối đa).
Bộ khóa gồm 3 chìa răng cưa truyền thống.
Trọng lượng: 470g.
Kích thước:
Thân khóa rộng 51mm.
Đường kính càng 9mm.
Độ rộng càng lọt lòng: 19mm
Chiều cao càng lọt lòng: 29mm
Thương hiệu và bảo hành:
Bảo hành lỗi kỹ thuật: 05 năm.
Thương hiệu: Yale của Mỹ.
Cam kết của shop:
Giao hàng 100% đúng mã hàng.
Hình ảnh sản phẩm
Giá TTM
Thông tin chi tiết
Thương hiệuYale
Xuất xứ thương hiệuMỹ
ModelYale Y210/51/127/1
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)50mm