Ổ khóa Yale Y120D/50/127/1 thân đồng bọc Crom 50mm chìa vi tính - MSOFT
Thương hiệu: Yale | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Yale
Còn ít hoặc hết hàng
540,000 đ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ khóa Yale Y120D/50/127/1 thân đồng bọc Crom 50mm chìa vi tính - MSOFT
    ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
    Số lượng chìa: 5 chìa vi tính 2 mặt.
    Cấp độ an ninh: cấp độ 5/6. Độ ăn mòn: 3
    Kích thước:
    Thân khóa rộng 50mm
    Càng khóa rộng 8mm
    Lọt lòng càng khóa rộng 25mm
    Lọt lòng càng khóa cao 30mm
    Thương hiệu và bảo hành:
    Bảo hành: 5 năm
    Thương hiệu: Yale của Mỹ.
Hình ảnh sản phẩm