Bộ phát WiFi Ruijie RG-EW1200G PRO,Dual-band AC1300 và RG-WE1200, Dual band AC1200
Thương hiệu: RUIJIE | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Phát Sóng Wifi của RUIJIE
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ phát WiFi Ruijie RG-EW1200G PRO,Dual-band AC1300 và RG-WE1200, Dual band AC1200
Thiết bị mạng wifi RUIJIE RG-EW1200G Pro (Router wifi cho gia đình)
1. Ưu điểm
- Router Wifi gia đình
- Tốc độ lên đến 1267Mbps
- Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz chuẩn 802.11a/b/g/n/ac Wave1/Wave2, MU-MIMO
- Độ lợi Antenna 6 x 6dBi
- Số lượng người dùng truy cập đồng thời đề xuất là 30+
- 1 cổng 10/100/1000M WAN (Auto MDI/MDIX), 3 cổng 10/100/1000M LAN (Auto MDI/MDIX)
2. Tính năng
- Tính năng nổi bật của thiết bị mạng wifi RUIJIE RG-EW1200G Pro
+ Chế độ định tuyến: PPPoE / DHCP / static IP
+ Chế độ phát lại: dây / không dây
+ Guest Wi-Fi; smart home Wi-Fi; wireless network isolation
+ Static DHCP address
+ Port mapping, DMZ, etc.
+ DDNS: Oray
+ UPnP
- Tính năng bảo mật của RG-EW1200G Pro
+ WPA-PSK/WPA2-PSK
+ ARP protection: IP/MAC binding
+ SSID hiding
+ Preventing rogue devices (Blacklist/whitelist)
+ Kiểm soát truy cập
- Nguồn DC 12V 1.5A
- Hỗ trợ Mesh nhiều bộ Wifi với nhau (đề xuất 3 thiết bị)
- Hỗ trợ Roamming Layer 2
- Kích thước 220x140x36mm (W×D×H, bao gồm cả anten)