Ram PC Kingston 4GB D4-2666U19 1Rx16 UDIMM (KVR26N19S6/4)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ram PC Kingston 4GB D4-2666U19 1Rx16 UDIMM (KVR26N19S6/4)
Chế độ bảo hành theo hãng trên toàn quốc ở các cơ sở
Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật 24/7
Mô tả sản phẩm kèm theo
Thông tin kĩ thuật
Kích thước bộ nhớ: 4 GB
Công nghệ bộ nhớ: DDR4 SDRAM
Điện áp bộ nhớ:1,20 V
Tốc độ bộ nhớ: 2666 MHz
Tiêu chuẩn bộ nhớ: DDR4-2666 / PC4-21300
Kiểm tra lỗi: Không phải ECC
Xử lý tín hiệu: Unbuffered
Độ trễ CAS: CL19
Tính chất vật lý
Số chân: 288-pin
Yếu tố hình thức: DIMM
Chiều rộng: 1,2 "
Chiều dài: 5.3 "
cân nặng: 10g
VĂN PHÒNG STAR CAM KẾT:
◾100% Sản phẩm chính hãng.
◾100% Giá cạnh tranh so với thị trường