Sạc Laptop Acer 19V-2.37/3.42A 65W Chân Nhỏ (3.0mm*1.1mm) Zin Loại 1 Acer W700 S3 S5 S7 V3-331 V3-371 V3-372
Máy tính & Laptop > Phụ Kiện Máy Tính > Bộ Sạc Laptop || Sạc Laptop Acer 19V-2.37/3.42A 65W Chân Nhỏ (3.0mm*1.1mm) Zin Loại 1 Acer W700 S3 S5 S7 V3-331 V3-371 V3-372
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sạc Laptop Acer 19V-2.37/3.42A 65W Chân Nhỏ (3.0mm*1.1mm) Zin Loại 1 Acer W700 S3 S5 S7 V3-331 V3-371 V3-372
SHOP LINH KIỆN HKSTORE
Thông Số kỹ thuật: Sạc Laptop Acer 19V-2.37/3.42A 65W Chân Nhỏ (3.0mm*1.1mm) Zin Loại 1 bảo hành 12 tháng tặng kèm dây nguồn
- Input (Điện áp vào): 100-240V , 50-60Hz
- Output (Điện áp ra): 19V - 2.37A/3.42A
- Công suất : 45W - 65W
- Kích cỡ chân sạc: 3.0mm*1.1mm
Sạc Laptop Acer 19V-2.37/3.42A 65W Chân Nhỏ (3.0mm*1.1mm) sử dụng chung cho các dòng: Acer W700 S3 S5 S7 V3-331 V3-371 V3-372
Hình ảnh sản phẩm