Sạc laptop asus ADP120RH B PA112108 PA112128 19V 6.32A
Thương hiệu: Asus | Xem thêm các sản phẩm Adapter Sạc Laptop của Asus
Máy tính & Laptop > Phụ Kiện Máy Tính > Bộ Sạc Laptop || Sạc laptop asus ADP120RH B PA112108 PA112128 19V 6.32A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sạc laptop asus ADP120RH B PA112108 PA112128 19V 6.32A
Đặc điểm kỹ thuật:
Đầu vào: AC 100V-240V 50-60Hz
Công suất: 19V 6.32A, 120W
Kích thước đầu nối: 5,5mm x 2,5mm
Điều kiện: Chính hãng
Số phần tương thích:
Hình ảnh sản phẩm