Sạc laptop Dell LA65NS2-01 PA-12 / 19.5V - 3.34 - 65W Chân Kim Nhỏ
Máy tính & Laptop > Phụ Kiện Máy Tính > Bộ Sạc Laptop || Sạc laptop Dell LA65NS2-01 PA-12 / 19.5V - 3.34 - 65W Chân Kim Nhỏ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sạc laptop Dell LA65NS2-01 PA-12 / 19.5V - 3.34 - 65W Chân Kim Nhỏ
Sạc laptop Dell LA65NS2-01 PA-12 3.34 -65W Chân Kim Nhỏ
👉👉Thông số kỹ thuật:
✅Input: AC 100-240V, 50-60Hz
✅Output: DC 19.5V 3.34A
✅Power: 65W
✅Chân cắm :4.5mm * 3.0mm
✅ Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn
✅Bảo hành :12 tháng
2. Tại sao nên mua sạc laptop tại shop
⚠️⚠️⚠️ Một vài lưu ý trước khi đặt hàng :
🎯 QUÝ KHÁCH NHỚ LƯU Ý XEM KỸ
+ THÔNG SỐ SẠC: VOL, AMPE, WATT
+ HÌNH DẠNG SẠC: VUÔNG, CHỮ NHẬT, DẸP....
🎯🎯🎯Chính sách bảo hành
- Lổi kỹ thuật sọc ngang dọc, bị đốm trắng, điểm chết
⛔⛔Công ty không nhận bảo hành nếu:
- Phiếu và tem bảo hành hết hạn - bị rách - bị tẩy xóa - thông tin không rõ ràng.
- Không bảo hành trường hợp cháy nố, ngấm nước, oxi hoá
- Bị bể va đập trày xước màn hình, nhòe màu xanh đỏ
#saclaptopdellchankimnho
#sạc_laptop_dell_chân_kim_nhỏ
#saclaptopdell65w
#saclaptopdell3.34a
#sacdell #sạc_dell
#sạc_laptop_dell
#sacdell
#saclaptopdell
#sạc_laptop_dell_chính_hãng
Hình ảnh sản phẩm