Sạc laptop lenovo 100-14IBY 20V-2.25A ZIN
Thương hiệu: Lenovo | Xem thêm các sản phẩm Adapter Sạc Laptop của Lenovo
Máy tính & Laptop > Phụ Kiện Máy Tính > Bộ Sạc Laptop || Sạc laptop lenovo 100-14IBY 20V-2.25A ZIN
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sạc laptop lenovo 100-14IBY 20V-2.25A ZIN
SHOP MÍT CÀ RY
+Tự hào là nhà phân phối sạc laptop chất lượng, giá cả cạnh tranh trên thị trường.
+ Sản phẩm sac_laptop bên Shop bán ra đều là mặc định hàng NEW, tặng kèm dây nguồn.
+ sac_laptop là sản phẩm có chế độ BẢO HÀNH ĐỔI MỚI trong vòng 12 tháng.
+ Chất lượng cam kết đạt chuẩn kĩ thuật, không gây lag máy, touchpad mượt.
_______________________________________
LIÊN HỆ INBOX VỚI SHOP NẾU CẦN HỖ TRỢ THÔNG TIN TRƯỚC KHI MUA HÀNG
☏ 0931454074 (SMS,ZAalLo,Call).
+ CALL gặp kĩ thuật
+ Thông tin bán hàng vui lòng nhắn tin qua shopee or zalo ạ.
👉 SAC_LAPTOP (ZIN): Sạc ổn định, sạc không nóng, chắc chắn. Chất lượng gần như sạc theo máy.
👉 SAC_LAPTOP (TỐT): Đạt tầm 85% so với sac_laptop ZIN
Thông Số kỹ thuật:
☑ Điện áp vào: 100v – 240v ☑
Điện áp ra:
+19V (cho các dòng laptop ACER, ASUS, MSI,TOSHIBA, SAMSUNG…)
+ 19.5v ( DELL, HP đời mới, …)
+ 20V ( LENOVO,…)
65W ( dùng cho máy VGA onboard, <= 14 inch, ít thiết bị ngoại vi…)
90w ( máy vga rời, >=15.6 inch, có cắm nhiều thiết bị ngoại vi vào laptop)
__________
PHÂN LOẠI TỐT: là phân loại mặc định khi đặt hàng không để phân loại hàng.
PHÂN LOẠI ZIN: là phân loại trong khi đặt hàng có để rõ là phân loại hàng ZIN
______________________________
✪ Hỗ trợ kỹ thuật, thông tin sản phẩm, Bảo hành:
☏ 0931454074 (SMS,ZaAlLo,Call)
CẢM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ GHÉ THĂM SHOP !
439 nguyễn trọng tuyển p2 quận tân bình TP HCM.
_____________
#sac_laptop_90w #sac_laptop_chatluong #sac_laptop_zin #sac_laptop_hang #sac_new
# sac_chatluonng #adapter_laptop # adapter
Hình ảnh sản phẩm