Shunt Đo Dòng TKC100BR 4.0V/100A
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || Shunt Đo Dòng TKC100BR 4.0V/100A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Shunt Đo Dòng TKC100BR 4.0V/100A
Mô Tả Sản Phẩm :
và điện áp tương ứng với dòng định mức đó.
- Cách tính toán: Tùy dòng điện cần đo, chọn Shunt có dòng định mức lớn hơn khoảng 50% đến 100%.
- Theo điện áp giáng định mức, mà chọn đồng hồ mV tương ứng, với một đồng hồ có thang đo tương ứng.
- Ví dụ: Cần đo dòng điện của một máy nạo bình khoảng 30A, nên mua điện trở Shunt có ghi trị số 50A/100mV.
- Đồng thời mua một đồng hồ mV có điện áp toàn thang đó (Full scale) FS=100 mV và độ chia từ 0 đến 50 A.
==========================================
- Linh Kiện Hàn Cắt Chuyên Cung Cấp :
+ Linh Kiện Hàn Cắt :
- Đảm bảo hàng độc giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sảm phẩm giống hình
- Nhận hàng rồi thanh toán
- Được kiểm tra rồi nhận hàng
Thông Tin Hỗ Trợ
- Vấn đề kĩ thuật : 0985.414.891
- Mua số lượng lớn : 0985.414.891 (Zalo)
- Địa chỉ : Số 686-688 Đường Long Hưng Tổ 3 Phường Hoàng Diệu TP Thái Bình hoặc
- Truy Cập WEBSITE : linhkienhancat.com
--------------------------------------------------------------------
Hình ảnh sản phẩm