TJRLI2001 -Radio kết nối Bluetooth kết hợp sạc dự phòng pin 20V TOTAL (Ko pin sạc)
Thiết Bị Âm Thanh > Máy nghe nhạc > Radio & Cát-sét || TJRLI2001 -Radio kết nối Bluetooth kết hợp sạc dự phòng pin 20V TOTAL (Ko pin sạc)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu TJRLI2001 -Radio kết nối Bluetooth kết hợp sạc dự phòng pin 20V TOTAL (Ko pin sạc)
chưa bao gồm pin và sạc
Điện thế: 20V
Tần số AM: 522-1620KHz.
Tần số FM: 87,5-108 MHz
Tay cầm phụ: 3,5mm.
Đầu ra loa: 3W
Bluetooth 4.0.
Không bao gồm pin và bộ sạc
Đóng gói trong hộp màu
Địa chỉ:
Chung cư ehome 3 đường hồ học lãm quận Bình Tân HCM
Hình ảnh sản phẩm