Nguồn tổ ong LRS-600-24 Meanwell (600W 24V 25A) Hàng nhập khẩu
Thương hiệu: MeanWell | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của MeanWell
Thông số: 600W 24V 25ANhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành: 12 thángChứng từ: CO/CQ, hóa đơn VATSẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNGMã sản phẩmLRS-...
Còn ít hoặc hết hàng
1,184,000 đ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn tổ ong LRS-600-24 Meanwell (600W 24V 25A) Hàng nhập khẩu
  • Thông số: 600W 24V 25A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
  • Mã sản phẩm
    LRS-600-24
    Thương hiệu
    Series
    Công nghệ
    AC/DC
    Loại Output
    CV
    Điện áp đầu ra
    24V
    Dòng điện đầu ra
    25A
    Công suất đầu ra
    600W
    Điện áp đầu vào
    90 ~ 132VAC / 180 ~ 264VAC by switch 255 ~ 370VDC (swith on 230VAC)
    Điện áp điều chỉnh
    22.8 – 26.4V
    Nhiệt độ hoạt động
    (-40℃) – (+85℃)
    Kích thước sản phẩm
    225mm x 124mm x 41mm
    Trọng lượng
    0.95Kg
    Hiệu suất
    91%
    Vỏ sản phẩm
    Kim loại
Hình ảnh sản phẩm