Nguồn tổ ong Meanwell LRS-200-3.3 (132W 3.3V 40A), Hàng nhập khẩu
Thương hiệu: MeanWell | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của MeanWell
Thông số: 132W 3.3V 40ANhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành: 12 thángChứng từ: CO/CQ, hóa đơn VATSẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNGMÃ SẢN PHẨM...
Còn ít hoặc hết hàng
673,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 1 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn tổ ong Meanwell LRS-200-3.3 (132W 3.3V 40A), Hàng nhập khẩu
  • Thông số: 132W 3.3V 40A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
  • MÃ SẢN PHẨM LRS-200-3.3
    THƯƠNG HIỆU Meanwell
    SERIES LRS-200
    CÔNG NGHỆ AC/DC
    LOẠI OUTPUT CV
    ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 3.3V
    DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 40A
    CÔNG SUẤT ĐẦU RA 132W
    ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 90 ~ 132VAC / 180 ~ 264VAC by switch 240 ~ 370VDC (switch on 230VAC)
    ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 2.97 – 3.6V
    NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+85℃)
    KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 215mm x 115mm x 30mm
    TRỌNG LƯỢNG 0.66Kg
    HIỆU SUẤT 83%
    VỎ SẢN PHẨM Kim loại
  • Thông tin liên hệ:
    CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
    CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
Hình ảnh sản phẩm