Transistor BT152-800R 800V/20A TO-220
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Transistor BT152-800R 800V/20A TO-220
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Transistor BT152-800R 800V/20A TO-220
BT152-800R 800V/20A TO-220
BT152-800R TO-220 được sử dụng trong các mạch điện tử cơ bản.
Thông số kỹ thuật :
Điện áp thyristor: 800 VDC
Dòng : 20 A
Kiểu chân : TO-220
Linh Kiện 024 cam kết:
Bán giá luôn cạnh tranh và dịch vụ sau mua tốt nhất thị trường.
Cam kết hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất.
Cam kết Sản Phẩm giống ảnh
#transistorbt52-800r #thyristor
#linhkiendientu #linhkien #linhkien024 #linhkienlammach #lammachthucong
Hotline: 0978618794
============
THÔNG TIN THÊM VỀ SẲN PHẨM
🔸 Xuất xứ: Trung Quốc
🔸 Nhà cung cấp: Linh Kiện Việt
🔸 Hotline: 097.8618.794
🔸 Địa chỉ: 441 Lĩnh Nam, phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, Hà Nội
Hình ảnh sản phẩm